Ysgol Aberconwy's Virtual Learning EnvironmentLike Ysgol Aberconwy on FacebookFollow Ysgol Aberconwy on Twitter      
 

Calendr Digwyddiadau

Yearly View
Yn ôl blwyddyn
Golwg Misol
Yn ôl mis
Weekly View
yn ôl wythnos
Daily View
Heddiw
Search
Chwilio

Yearly View

2019
Ionawr 2019

Dydd Sadwrn 22 Rhagfyr 2018 - Dydd Sul 06 Ionawr 2019
Gwyliau’r Nadolig

Dydd Llun 07 Ionawr 2019
Diwrnod Hyfforddi Staff/Athrawon

Dydd Mawrth 08 Ionawr 2019
Ysgol yn agor i fyfyrwyr

Dydd Llun 14 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 14 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Dringo i Fechgyn – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Llun 14 Ionawr 2019 15:10
Pêl-droed (Bechgyn)

Dydd Llun 14 Ionawr 2019 15:10
Rygbi

Dydd Mawrth 15 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Badminton (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Mawrth 15 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mercher 16 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fasged

Dydd Mercher 16 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Aml-sgìl – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 16 Ionawr 2019 15:10
Dawnsio

Dydd Iau 17 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Iau 17 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Dawnsio

Dydd Iau 17 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fainc – Blwyddyn 7

Dydd Gwener 18 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Gwener 18 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Gymnasteg

Dydd Gwener 18 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dŷ

Dydd Llun 21 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 21 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Dringo i Fechgyn – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Llun 21 Ionawr 2019 15:10
Pêl-droed (Bechgyn)

Dydd Llun 21 Ionawr 2019 15:10
Rygbi

Dydd Mawrth 22 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Badminton (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Mawrth 22 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 22 Ionawr 2019 15:45 - 18:00
Noson Rieni Blwyddyn 11

Dydd Mercher 23 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fasged

Dydd Mercher 23 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Aml-sgìl – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 23 Ionawr 2019 15:10
Dawnsio

Dydd Iau 24 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Iau 24 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Dawnsio

Dydd Iau 24 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fainc – Blwyddyn 7

Dydd Gwener 25 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Gwener 25 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Gymnasteg

Dydd Gwener 25 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dŷ

Dydd Llun 28 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 28 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Dringo i Fechgyn – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Llun 28 Ionawr 2019 15:10
Pêl-droed (Bechgyn)

Dydd Llun 28 Ionawr 2019 15:10
Rygbi

Dydd Mawrth 29 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Badminton (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Mawrth 29 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mercher 30 Ionawr 2019
Cwpan yr Arlywydd Eryri @ TBC

Dydd Mercher 30 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fasged

Dydd Mercher 30 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Aml-sgìl – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 30 Ionawr 2019 15:10
Dawnsio

Dydd Iau 31 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Iau 31 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Dawnsio

Dydd Iau 31 Ionawr 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fainc – Blwyddyn 7

Chwefror 2019

Dydd Gwener 01 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Gwener 01 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Gymnasteg

Dydd Gwener 01 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dŷ

Dydd Llun 04 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 04 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Dringo i Fechgyn – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Llun 04 Chwefror 2019 15:10
Pêl-droed (Bechgyn)

Dydd Llun 04 Chwefror 2019 15:10
Rygbi

Dydd Mawrth 05 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Badminton (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Mawrth 05 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 05 Chwefror 2019 17:00 - 19:00
Noson Agored 6ed Dosbarth

Dydd Mercher 06 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fasged

Dydd Mercher 06 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Aml-sgìl – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 06 Chwefror 2019 15:10
Dawnsio

Dydd Iau 07 Chwefror 2019
Ann Smart Eryri @ Maes Glas

Dydd Iau 07 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Iau 07 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Dawnsio

Dydd Iau 07 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fainc – Blwyddyn 7

Dydd Gwener 08 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Gwener 08 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Gymnasteg

Dydd Gwener 08 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dŷ

Dydd Llun 11 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 11 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Dringo i Fechgyn – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Llun 11 Chwefror 2019 15:10
Pêl-droed (Bechgyn)

Dydd Llun 11 Chwefror 2019 15:10
Rygbi

Dydd Mawrth 12 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Badminton (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Mawrth 12 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mercher 13 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fasged

Dydd Mercher 13 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Aml-sgìl – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 13 Chwefror 2019 15:10
Dawnsio

Dydd Iau 14 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Iau 14 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Dawnsio

Dydd Iau 14 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fainc – Blwyddyn 7

Dydd Gwener 15 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Gwener 15 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Gymnasteg

Dydd Gwener 15 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dŷ

Dydd Llun 18 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 18 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Dringo i Fechgyn – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Llun 18 Chwefror 2019 15:10
Pêl-droed (Bechgyn)

Dydd Llun 18 Chwefror 2019 15:10
Rygbi

Dydd Mawrth 19 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Badminton (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Mawrth 19 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 19 Chwefror 2019 17:00 - 19:00
Noson Ddewisiadau Blwyddyn 9

Dydd Mercher 20 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fasged

Dydd Mercher 20 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Aml-sgìl – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 20 Chwefror 2019 15:10
Dawnsio

Dydd Iau 21 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Iau 21 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Dawnsio

Dydd Iau 21 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fainc – Blwyddyn 7

Dydd Gwener 22 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Gwener 22 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Gymnasteg

Dydd Gwener 22 Chwefror 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dŷ

Dydd Sadwrn 23 Chwefror 2019 - Dydd Sul 03 Mawrth 2019
Hanner Tymor

Mawrth 2019

Dydd Llun 04 Mawrth 2019
Ysgol yn agor i fyfyrwyr

Dydd Llun 04 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 04 Mawrth 2019 15:10
Pêl-droed

Dydd Llun 04 Mawrth 2019 15:10
Rygbi

Dydd Mawrth 05 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Badminton (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Mawrth 05 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mercher 06 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fasged

Dydd Mercher 06 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Aml-sgìl – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 06 Mawrth 2019 15:10
Dawnsio

Dydd Iau 07 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fainc – Blwyddyn 7

Dydd Iau 07 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Iau 07 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Dawnsio

Dydd Iau 07 Mawrth 2019 15:10
Golff

Dydd Gwener 08 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Gymnasteg

Dydd Gwener 08 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dŷ

Dydd Gwener 08 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Llun 11 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 11 Mawrth 2019 15:10
Pêl-droed

Dydd Llun 11 Mawrth 2019 15:10
Rygbi

Dydd Mawrth 12 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Badminton (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Mawrth 12 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 12 Mawrth 2019 15:45
Noson Rieni Blwyddyn 12 & 13

Dydd Mercher 13 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fasged

Dydd Mercher 13 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Aml-sgìl – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 13 Mawrth 2019 15:10
Dawnsio

Dydd Iau 14 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fainc – Blwyddyn 7

Dydd Iau 14 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Iau 14 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Dawnsio

Dydd Iau 14 Mawrth 2019 15:10
Golff

Dydd Gwener 15 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Gymnasteg

Dydd Gwener 15 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dŷ

Dydd Gwener 15 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Llun 18 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 18 Mawrth 2019 15:10
Pêl-droed

Dydd Llun 18 Mawrth 2019 15:10
Rygbi

Dydd Mawrth 19 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Badminton (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Mawrth 19 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mercher 20 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fasged

Dydd Mercher 20 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Aml-sgìl – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 20 Mawrth 2019 15:10
Dawnsio

Dydd Iau 21 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fainc – Blwyddyn 7

Dydd Iau 21 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Iau 21 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Dawnsio

Dydd Iau 21 Mawrth 2019 15:10
Golff

Dydd Gwener 22 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Gymnasteg

Dydd Gwener 22 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dŷ

Dydd Gwener 22 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Llun 25 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 25 Mawrth 2019 15:10
Pêl-droed

Dydd Llun 25 Mawrth 2019 15:10
Rygbi

Dydd Mawrth 26 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Badminton (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Mawrth 26 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mercher 27 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fasged

Dydd Mercher 27 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Aml-sgìl – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 27 Mawrth 2019 15:10
Dawnsio

Dydd Iau 28 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fainc – Blwyddyn 7

Dydd Iau 28 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Iau 28 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Dawnsio

Dydd Iau 28 Mawrth 2019 15:10
Golff

Dydd Gwener 29 Mawrth 2019
Diwrnod Hyfforddi Staff/Athrawon

Dydd Gwener 29 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Gymnasteg

Dydd Gwener 29 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dŷ

Dydd Gwener 29 Mawrth 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Ebrill 2019

Dydd Llun 01 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 01 Ebrill 2019 15:10
Pêl-droed

Dydd Llun 01 Ebrill 2019 15:10
Rygbi

Dydd Mawrth 02 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Badminton (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Mawrth 02 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mercher 03 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fasged

Dydd Mercher 03 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Aml-sgìl – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 03 Ebrill 2019 15:10
Dawnsio

Dydd Iau 04 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fainc – Blwyddyn 7

Dydd Iau 04 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Iau 04 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Dawnsio

Dydd Iau 04 Ebrill 2019 15:10
Golff

Dydd Gwener 05 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Gymnasteg

Dydd Gwener 05 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dŷ

Dydd Gwener 05 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Llun 08 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 08 Ebrill 2019 15:10
Pêl-droed

Dydd Llun 08 Ebrill 2019 15:10
Rygbi

Dydd Mawrth 09 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Badminton (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Mawrth 09 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mercher 10 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fasged

Dydd Mercher 10 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Aml-sgìl – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 10 Ebrill 2019 15:10
Dawnsio

Dydd Iau 11 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Pêl-fainc – Blwyddyn 7

Dydd Iau 11 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Iau 11 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Dawnsio

Dydd Iau 11 Ebrill 2019 15:10
Golff

Dydd Gwener 12 Ebrill 2019
Diwrnod ola’r tymor

Dydd Gwener 12 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Gymnasteg

Dydd Gwener 12 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Sadwrn 13 Ebrill 2019 - Dydd Sul 28 Ebrill 2019
Gwyliau’r Pasg

Dydd Llun 29 Ebrill 2019
Ysgol yn agor i fyfyrwyr

Dydd Llun 29 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 29 Ebrill 2019 15:10
Rownderi

Dydd Llun 29 Ebrill 2019 15:10
Beicio mynydd

Dydd Mawrth 30 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 30 Ebrill 2019 12:20 - 13:10
Tenis

Dydd Mawrth 30 Ebrill 2019 15:10
Codi Pwysau

Dydd Mawrth 30 Ebrill 2019 15:45 - 18:00
Noson Rieni Blwyddyn 10

Mai 2019

Dydd Mercher 01 Mai 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Bechgyn)

Dydd Mercher 01 Mai 2019 15:10
Park Run / cerdded

Dydd Iau 02 Mai 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Merched)

Dydd Iau 02 Mai 2019 12:20 - 13:10
Dawns

Dydd Iau 02 Mai 2019 15:10
Hoci

Dydd Gwener 03 Mai 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Llun 06 Mai 2019
Gŵyl y Banc

Dydd Llun 06 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Llun 06 Mai 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 06 Mai 2019 15:10
Rownderi

Dydd Llun 06 Mai 2019 15:10
Beicio mynydd

Dydd Mawrth 07 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Mawrth 07 Mai 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 07 Mai 2019 12:20 - 13:10
Tenis

Dydd Mawrth 07 Mai 2019 15:10
Codi Pwysau

Dydd Mercher 08 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Mercher 08 Mai 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Bechgyn)

Dydd Mercher 08 Mai 2019 15:10
Park Run / cerdded

Dydd Iau 09 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Iau 09 Mai 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Merched)

Dydd Iau 09 Mai 2019 12:20 - 13:10
Dawns

Dydd Iau 09 Mai 2019 15:10
Hoci

Dydd Gwener 10 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Gwener 10 Mai 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Llun 13 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Llun 13 Mai 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 13 Mai 2019 15:10
Rownderi

Dydd Llun 13 Mai 2019 15:10
Beicio mynydd

Dydd Mawrth 14 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Mawrth 14 Mai 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 14 Mai 2019 12:20 - 13:10
Tenis

Dydd Mawrth 14 Mai 2019 15:10
Codi Pwysau

Dydd Mercher 15 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Mercher 15 Mai 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Bechgyn)

Dydd Mercher 15 Mai 2019 15:10
Park Run / cerdded

Dydd Iau 16 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Iau 16 Mai 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Merched)

Dydd Iau 16 Mai 2019 12:20 - 13:10
Dawns

Dydd Iau 16 Mai 2019 15:10
Hoci

Dydd Gwener 17 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Gwener 17 Mai 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Llun 20 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Llun 20 Mai 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 20 Mai 2019 15:10
Rownderi

Dydd Llun 20 Mai 2019 15:10
Beicio mynydd

Dydd Mawrth 21 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Mawrth 21 Mai 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 21 Mai 2019 12:20 - 13:10
Tenis

Dydd Mawrth 21 Mai 2019 15:10
Codi Pwysau

Dydd Mercher 22 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Mercher 22 Mai 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Bechgyn)

Dydd Mercher 22 Mai 2019 15:10
Park Run / cerdded

Dydd Iau 23 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Iau 23 Mai 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Merched)

Dydd Iau 23 Mai 2019 12:20 - 13:10
Dawns

Dydd Iau 23 Mai 2019 15:10
Hoci

Dydd Gwener 24 Mai 2019
Arholiadau

Dydd Gwener 24 Mai 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Sadwrn 25 Mai 2019 - Dydd Sul 02 Mehefin 2019
Hanner Tymor

Mehefin 2019

Dydd Llun 03 Mehefin 2019
Ysgol yn agor i fyfyrwyr

Dydd Llun 03 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Llun 03 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 03 Mehefin 2019 15:10
Rownderi

Dydd Llun 03 Mehefin 2019 15:10
Beicio mynydd

Dydd Mawrth 04 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Mawrth 04 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Tenis

Dydd Mawrth 04 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 04 Mehefin 2019 15:10
Codi Pwysau

Dydd Mercher 05 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Mercher 05 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Bechgyn)

Dydd Mercher 05 Mehefin 2019 15:10
Park Run / Cerdded

Dydd Iau 06 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Iau 06 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Merched)

Dydd Iau 06 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Dawns

Dydd Iau 06 Mehefin 2019 15:10
Hoci

Dydd Gwener 07 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Gwener 07 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Llun 10 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Llun 10 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 10 Mehefin 2019 15:10
Rownderi

Dydd Llun 10 Mehefin 2019 15:10
Beicio mynydd

Dydd Mawrth 11 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Mawrth 11 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Tenis

Dydd Mawrth 11 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 11 Mehefin 2019 15:10
Codi Pwysau

Dydd Mawrth 11 Mehefin 2019 15:45 - 18:00
Noson Rieni Blwyddyn 8

Dydd Mercher 12 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Mercher 12 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Bechgyn)

Dydd Mercher 12 Mehefin 2019 15:10
Park Run / Cerdded

Dydd Iau 13 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Iau 13 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Merched)

Dydd Iau 13 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Dawns

Dydd Iau 13 Mehefin 2019 15:10
Hoci

Dydd Gwener 14 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Gwener 14 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Llun 17 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Llun 17 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 17 Mehefin 2019 15:10
Rownderi

Dydd Llun 17 Mehefin 2019 15:10
Beicio mynydd

Dydd Mawrth 18 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Mawrth 18 Mehefin 2019
Ffug Arholiadau B10

Dydd Mawrth 18 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Tenis

Dydd Mawrth 18 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 18 Mehefin 2019 15:10
Codi Pwysau

Dydd Mercher 19 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Mercher 19 Mehefin 2019
Ffug Arholiadau B10

Dydd Mercher 19 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Bechgyn)

Dydd Mercher 19 Mehefin 2019 15:10
Park Run / Cerdded

Dydd Iau 20 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Iau 20 Mehefin 2019
Ffug Arholiadau B10

Dydd Iau 20 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Merched)

Dydd Iau 20 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Dawns

Dydd Iau 20 Mehefin 2019 15:10
Hoci

Dydd Gwener 21 Mehefin 2019
Arholiadau

Dydd Gwener 21 Mehefin 2019
Ffug Arholiadau B10

Dydd Gwener 21 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Llun 24 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 24 Mehefin 2019 15:10
Rownderi

Dydd Llun 24 Mehefin 2019 15:10
Beicio mynydd

Dydd Mawrth 25 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Tenis

Dydd Mawrth 25 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 25 Mehefin 2019 15:10
Codi Pwysau

Dydd Mercher 26 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Bechgyn)

Dydd Mercher 26 Mehefin 2019 15:10
Park Run / Cerdded

Dydd Iau 27 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Merched)

Dydd Iau 27 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Dawns

Dydd Iau 27 Mehefin 2019 15:10
Hoci

Dydd Gwener 28 Mehefin 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Gorffennaf 2019

Dydd Llun 01 Gorffennaf 2019 - Dydd Gwener 05 Gorffennaf 2019
Wythnos Bontio

Dydd Llun 01 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 01 Gorffennaf 2019 15:10
Rownderi

Dydd Llun 01 Gorffennaf 2019 15:10
Beicio mynydd

Dydd Mawrth 02 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Tenis

Dydd Mawrth 02 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 02 Gorffennaf 2019 15:10
Codi Pwysau

Dydd Mercher 03 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Bechgyn)

Dydd Mercher 03 Gorffennaf 2019 15:10
Park Run / Cerdded

Dydd Iau 04 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Merched)

Dydd Iau 04 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Dawns

Dydd Iau 04 Gorffennaf 2019 15:10
Hoci

Dydd Iau 04 Gorffennaf 2019 15:20 - 16:30
Cyfarfod Rhieni Blwyddyn 6

Dydd Iau 04 Gorffennaf 2019 15:30 - 16:30
Arddangosfa DT a Celfyddydau perfformio

Dydd Gwener 05 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Llun 08 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 08 Gorffennaf 2019 15:10
Rownderi

Dydd Llun 08 Gorffennaf 2019 15:10
Beicio mynydd

Dydd Mawrth 09 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Tenis

Dydd Mawrth 09 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 09 Gorffennaf 2019 14:00 - 15:00
Fforwm Ysgol Aberconwy: Eich Plant, Eich Ysgol

Dydd Mawrth 09 Gorffennaf 2019 15:10
Codi Pwysau

Dydd Mawrth 09 Gorffennaf 2019 15:45 - 18:00
Noson Rieni Blwyddyn 7

Dydd Mercher 10 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Bechgyn)

Dydd Mercher 10 Gorffennaf 2019 15:10
Park Run / Cerdded

Dydd Mercher 10 Gorffennaf 2019 17:30 - 18:30
Fforwm Ysgol Aberconwy: Eich Plant, Eich Ysgol

Dydd Iau 11 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Merched)

Dydd Iau 11 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Dawns

Dydd Iau 11 Gorffennaf 2019 15:10
Hoci

Dydd Gwener 12 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Llun 15 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 15 Gorffennaf 2019 15:10
Rownderi

Dydd Llun 15 Gorffennaf 2019 15:10
Beicio mynydd

Dydd Mawrth 16 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Tenis

Dydd Mawrth 16 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Mawrth 16 Gorffennaf 2019 15:10
Codi Pwysau

Dydd Mercher 17 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Bechgyn)

Dydd Mercher 17 Gorffennaf 2019 13:10 - 15:00
Taith Elusennol

Dydd Mercher 17 Gorffennaf 2019 15:10
Park Run / Cerdded

Dydd Iau 18 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Rownderi / Criced (Merched)

Dydd Iau 18 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Dawns

Dydd Iau 18 Gorffennaf 2019 15:10
Hoci

Dydd Gwener 19 Gorffennaf 2019
Diwrnod ola’r tymor

Dydd Gwener 19 Gorffennaf 2019 12:20 - 13:10
Badminton

Dydd Sadwrn 20 Gorffennaf 2019 - Dydd Sul 01 Medi 2019
Gwyliau’r Haf

Awst 2019

Dydd Iau 15 Awst 2019 09:00 - 11:00
Diwrnod Canlyniadau (TAG)

Dydd Iau 22 Awst 2019 09:00 - 11:00
Diwrnod Canlyniadau (TGAU)

Medi 2019

Dydd Llun 02 Medi 2019 - Dydd Mawrth 03 Medi 2019
Diwrnod Hyfforddi Staff/Athrawon

Dydd Mercher 04 Medi 2019
Ysgol yn agor i fyfyrwyr

Dydd Iau 05 Medi 2019 09:00
Lluniau Ysgol

Hydref 2019

Dydd Mawrth 01 Hydref 2019 17:00 - 19:00
Noson Agored

Dydd Gwener 25 Hydref 2019
Diwrnod olaf cyn hanner tymor

Dydd Sadwrn 26 Hydref 2019 - Dydd Sul 03 Tachwedd 2019
Hanner Tymor

Rhagfyr 2019

Dydd Gwener 20 Rhagfyr 2019
Diwrnod ola’r tymor

Dydd Sadwrn 21 Rhagfyr 2019 - Dydd Sul 05 Ionawr 2020
Gwyliau’r Nadolig

Top