Ysgol Aberconwy's Virtual Learning EnvironmentLike Ysgol Aberconwy on FacebookFollow Ysgol Aberconwy on Twitter      
 

Calendr Digwyddiadau

Yearly View
Yn ôl blwyddyn
Golwg Misol
Yn ôl mis
Weekly View
yn ôl wythnos
Daily View
Heddiw
Search
Chwilio

Yearly View

2018
Ionawr 2018

Dydd Sadwrn 23 Rhagfyr 2017 - Dydd Sul 07 Ionawr 2018
Gwyliau’r Nadolig

Dydd Llun 08 Ionawr 2018
Diwrnod Hyfforddi Staff/Athrawon

Dydd Mawrth 09 Ionawr 2018
Ysgol yn agor i fyfyrwyr

Dydd Mawrth 09 Ionawr 2018
Ysgol yn agor i fyfyrwyr

Dydd Mawrth 09 Ionawr 2018 - Dydd Gwener 12 Ionawr 2018
Arholiadau

Dydd Mawrth 09 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 10 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 10 Ionawr 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama – croeso i bob blwyddyn

Dydd Iau 11 Ionawr 2018
Diwrnod Canlyniadau (Tach)

Dydd Iau 11 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Iau 11 Ionawr 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama – croeso i bob blwyddyn

Dydd Gwener 12 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Llun 15 Ionawr 2018 - Dydd Gwener 19 Ionawr 2018
Arholiadau

Dydd Llun 15 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mawrth 16 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 17 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 17 Ionawr 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama – croeso i bob blwyddyn

Dydd Iau 18 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Iau 18 Ionawr 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama – croeso i bob blwyddyn

Dydd Gwener 19 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Llun 22 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mawrth 23 Ionawr 2018
Noson Rieni Blwyddyn 11

Dydd Mawrth 23 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 24 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 24 Ionawr 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama – croeso i bob blwyddyn

Dydd Iau 25 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Iau 25 Ionawr 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama – croeso i bob blwyddyn

Dydd Gwener 26 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Llun 29 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mawrth 30 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 31 Ionawr 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 31 Ionawr 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama – croeso i bob blwyddyn

Chwefror 2018

Dydd Iau 01 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Iau 01 Chwefror 2018 15:30 - 16:30
Perfformiad o’r ddrama ysgol

Dydd Iau 01 Chwefror 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama – croeso i bob blwyddyn

Dydd Gwener 02 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Llun 05 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Llun 05 Chwefror 2018 18:00 - 19:00
Perfformiad o’r ddrama ysgol

Dydd Mawrth 06 Chwefror 2018
Noson Ddewisiadau’r 6ed Dosbarth

Dydd Mawrth 06 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 07 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 07 Chwefror 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama – croeso i bob blwyddyn

Dydd Iau 08 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Gwener 09 Chwefror 2018
Diwrnod olaf cyn hanner tymor

Dydd Gwener 09 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Sadwrn 10 Chwefror 2018 - Dydd Sul 18 Chwefror 2018
Hanner Tymor

Dydd Llun 19 Chwefror 2018
Ysgol yn agor i fyfyrwyr

Dydd Llun 19 Chwefror 2018 - Dydd Gwener 23 Chwefror 2018
Cyfarfodydd Cyngor Dosbarth

Dydd Llun 19 Chwefror 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Llun 19 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd Blwyddyn 7

Dydd Llun 19 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 8 & 9 (Bechgyn)

Dydd Llun 19 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Llun 19 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Llun 19 Chwefror 2018 12:30 - 13:10
Blwyddyn 7 Clwb Crosio

Dydd Llun 19 Chwefror 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Llun 19 Chwefror 2018 15:15
Pêl-droed (Bechgyn)

Dydd Mawrth 20 Chwefror 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Mawrth 20 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd Blwyddyn 8 & 9

Dydd Mawrth 20 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 7 (Bechgyn)

Dydd Mawrth 20 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mawrth 20 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Mawrth 20 Chwefror 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Mercher 21 Chwefror 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Mercher 21 Chwefror 2018 10:05 - 12:20
Rhaglen BUD

Dydd Mercher 21 Chwefror 2018 11:05 - 11:20
Cyfarfod Paris - Blwyddyn 9, 10, 11 & 12

Dydd Mercher 21 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Codi Pwysau Blwyddyn 9, 10 & 11

Dydd Mercher 21 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Gymnasteg Blwyddyn 7, 8 & 9

Dydd Mercher 21 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 21 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Mercher 21 Chwefror 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Mercher 21 Chwefror 2018 15:10 - 16:00
Clwb Llenyddiaeth

Dydd Mercher 21 Chwefror 2018 15:15
Pêl-droed (Merched)

Dydd Mercher 21 Chwefror 2018 15:15
Rygbi (Bechgyn)

Dydd Mercher 21 Chwefror 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama

Dydd Iau 22 Chwefror 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Iau 22 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Badminton Blwyddyn 11 (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Iau 22 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Iau 22 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 7 (Merched)

Dydd Iau 22 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Iau 22 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Iau 22 Chwefror 2018 12:30 - 13:10
Blwyddyn 7 Clwb Crosio

Dydd Iau 22 Chwefror 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Iau 22 Chwefror 2018 15:15
Clwb Gardd Gwyllt – croeso i bob blwyddyn

Dydd Iau 22 Chwefror 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama

Dydd Gwener 23 Chwefror 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Gwener 23 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Badminton Blwyddyn 7, 8 & 9

Dydd Gwener 23 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 8 & 9 (Merched)

Dydd Gwener 23 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Gwener 23 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Gwener 23 Chwefror 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Llun 26 Chwefror 2018 - Dydd Gwener 02 Mawrth 2018
Cyfarfodydd Cyngor Blwyddyn

Dydd Llun 26 Chwefror 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Llun 26 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd Blwyddyn 7

Dydd Llun 26 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 8 & 9 (Bechgyn)

Dydd Llun 26 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Llun 26 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Llun 26 Chwefror 2018 12:30 - 13:10
Blwyddyn 7 Clwb Crosio

Dydd Llun 26 Chwefror 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Llun 26 Chwefror 2018 15:15
Pêl-droed (Bechgyn)

Dydd Mawrth 27 Chwefror 2018
Noson Ddewisiadau Blwyddyn 9

Dydd Mawrth 27 Chwefror 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Mawrth 27 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd Blwyddyn 8 & 9

Dydd Mawrth 27 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 7 (Bechgyn)

Dydd Mawrth 27 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mawrth 27 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Mawrth 27 Chwefror 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Mercher 28 Chwefror 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Mercher 28 Chwefror 2018 10:05 - 12:20
Rhaglen BUD

Dydd Mercher 28 Chwefror 2018 11:05 - 11:20
Cyfarfod Paris - Blwyddyn 9, 10, 11 & 12

Dydd Mercher 28 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Codi Pwysau Blwyddyn 9, 10 & 11

Dydd Mercher 28 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Gymnasteg Blwyddyn 7, 8 & 9

Dydd Mercher 28 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 28 Chwefror 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Mercher 28 Chwefror 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Mercher 28 Chwefror 2018 15:10 - 16:00
Clwb Llenyddiaeth

Dydd Mercher 28 Chwefror 2018 15:15
Pêl-droed (Merched)

Dydd Mercher 28 Chwefror 2018 15:15
Rygbi (Bechgyn)

Dydd Mercher 28 Chwefror 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama

Mawrth 2018

Dydd Iau 01 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Iau 01 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Badminton Blwyddyn 11 (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Iau 01 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Iau 01 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 7 (Merched)

Dydd Iau 01 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Iau 01 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Iau 01 Mawrth 2018 12:30 - 13:10
Blwyddyn 7 Clwb Crosio

Dydd Iau 01 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Iau 01 Mawrth 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama

Dydd Gwener 02 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Gwener 02 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Badminton Blwyddyn 7, 8 & 9

Dydd Gwener 02 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 8 & 9 (Merched)

Dydd Gwener 02 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Gwener 02 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Gwener 02 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Llun 05 Mawrth 2018
Prawf Uned Taenlenni ECDL

Dydd Llun 05 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Cymorth Llawysgrifen

Dydd Llun 05 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Llun 05 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd Blwyddyn 7

Dydd Llun 05 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 8 & 9 (Bechgyn)

Dydd Llun 05 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Llun 05 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Llun 05 Mawrth 2018 12:30 - 13:10
Blwyddyn 7 Clwb Crosio

Dydd Llun 05 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Llun 05 Mawrth 2018 15:10 - 17:00
Gweithdy Dylunio a Thechnoleg

Dydd Llun 05 Mawrth 2018 15:15
Pêl-droed (Bechgyn)

Dydd Mawrth 06 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Cymorth Llawysgrifen

Dydd Mawrth 06 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Mawrth 06 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd Blwyddyn 8 & 9

Dydd Mawrth 06 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 7 (Bechgyn)

Dydd Mawrth 06 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mawrth 06 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Mawrth 06 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 10:05 - 12:20
Rhaglen BUD

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 11:05 - 11:20
Cyfarfod Paris - Blwyddyn 9, 10, 11 & 12

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Codi Pwysau Blwyddyn 9, 10 & 11

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Gymnasteg Blwyddyn 7, 8 & 9

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Adolygu Llenyddiaeth

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 15:10 - 17:00
Gweithdy Dylunio a Thechnoleg

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 15:15
Pêl-droed (Merched)

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 15:15
Rygbi (Bechgyn)

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama

Dydd Mercher 07 Mawrth 2018 15:30 - 19:00
Ymarfer drama ysgol – Paratoadau olaf ar gyfer Aberystwyth

Dydd Iau 08 Mawrth 2018
Diwrnod Canlyniadau (Ion)

Dydd Iau 08 Mawrth 2018
Diwrnod Canlyniadau (Ion)

Dydd Iau 08 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Cymorth Llawysgrifen

Dydd Iau 08 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Iau 08 Mawrth 2018 09:05 - 11:05
Ysgol Goedwig

Dydd Iau 08 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Badminton Blwyddyn 11 (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Iau 08 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Iau 08 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 7 (Merched)

Dydd Iau 08 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Iau 08 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Iau 08 Mawrth 2018 12:30 - 13:10
Blwyddyn 7 Clwb Crosio

Dydd Iau 08 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Iau 08 Mawrth 2018 15:10 - 16:10
Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Iau 08 Mawrth 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama

Dydd Gwener 09 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Cymorth Llawysgrifen

Dydd Gwener 09 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Gwener 09 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Badminton Blwyddyn 7, 8 & 9

Dydd Gwener 09 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 8 & 9 (Merched)

Dydd Gwener 09 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Gwener 09 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Gwener 09 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Sadwrn 10 Mawrth 2018
Connections (Aberystwyth)

Dydd Llun 12 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Llun 12 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd Blwyddyn 7

Dydd Llun 12 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 8 & 9 (Bechgyn)

Dydd Llun 12 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Llun 12 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Llun 12 Mawrth 2018 12:30 - 13:10
Blwyddyn 7 Clwb Crosio

Dydd Llun 12 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Llun 12 Mawrth 2018 15:15
Pêl-droed (Bechgyn)

Dydd Mawrth 13 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Mawrth 13 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd Blwyddyn 8 & 9

Dydd Mawrth 13 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 7 (Bechgyn)

Dydd Mawrth 13 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mawrth 13 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Mawrth 13 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Mawrth 13 Mawrth 2018 17:00 - 19:00
Noson Ddewisiadau Blwyddyn 9

Dydd Mercher 14 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Mercher 14 Mawrth 2018 10:05 - 12:20
Rhaglen BUD

Dydd Mercher 14 Mawrth 2018 11:05 - 11:20
Cyfarfod Paris - Blwyddyn 9, 10, 11 & 12

Dydd Mercher 14 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Codi Pwysau Blwyddyn 9, 10 & 11

Dydd Mercher 14 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Gymnasteg Blwyddyn 7, 8 & 9

Dydd Mercher 14 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 14 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Mercher 14 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Mercher 14 Mawrth 2018 15:15
Pêl-droed (Merched)

Dydd Mercher 14 Mawrth 2018 15:15
Rygbi (Bechgyn)

Dydd Mercher 14 Mawrth 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama

Dydd Iau 15 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Iau 15 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Badminton Blwyddyn 11 (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Iau 15 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Iau 15 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 7 (Merched)

Dydd Iau 15 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Iau 15 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Iau 15 Mawrth 2018 12:30 - 13:10
Blwyddyn 7 Clwb Crosio

Dydd Iau 15 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Iau 15 Mawrth 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama

Dydd Gwener 16 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Gwener 16 Mawrth 2018 11:20 - 12:20
Cyfarfod Cyngor Ysgol

Dydd Gwener 16 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Badminton Blwyddyn 7, 8 & 9

Dydd Gwener 16 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 8 & 9 (Merched)

Dydd Gwener 16 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Gwener 16 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Gwener 16 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Llun 19 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Llun 19 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd Blwyddyn 7

Dydd Llun 19 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 8 & 9 (Bechgyn)

Dydd Llun 19 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Llun 19 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Llun 19 Mawrth 2018 12:30 - 13:10
Blwyddyn 7 Clwb Crosio

Dydd Llun 19 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Llun 19 Mawrth 2018 15:15
Pêl-droed (Bechgyn)

Dydd Mawrth 20 Mawrth 2018
Noson Rieni Blwyddyn 12 & 13

Dydd Mawrth 20 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Mawrth 20 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd Blwyddyn 8 & 9

Dydd Mawrth 20 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 7 (Bechgyn)

Dydd Mawrth 20 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mawrth 20 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Mawrth 20 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Mercher 21 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Mercher 21 Mawrth 2018 10:05 - 12:20
Rhaglen BUD

Dydd Mercher 21 Mawrth 2018 11:05 - 11:20
Cyfarfod Paris - Blwyddyn 9, 10, 11 & 12

Dydd Mercher 21 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Codi Pwysau Blwyddyn 9, 10 & 11

Dydd Mercher 21 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Gymnasteg Blwyddyn 7, 8 & 9

Dydd Mercher 21 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Mercher 21 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Mercher 21 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Mercher 21 Mawrth 2018 15:15
Pêl-droed (Merched)

Dydd Mercher 21 Mawrth 2018 15:15
Rygbi (Bechgyn)

Dydd Mercher 21 Mawrth 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama

Dydd Iau 22 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Iau 22 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Badminton Blwyddyn 11 (Myfyrwyr TGAU)

Dydd Iau 22 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi

Dydd Iau 22 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 7 (Merched)

Dydd Iau 22 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Iau 22 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Iau 22 Mawrth 2018 12:30 - 13:10
Blwyddyn 7 Clwb Crosio

Dydd Iau 22 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Iau 22 Mawrth 2018 15:30 - 17:00
Ymarferion Drama

Dydd Gwener 23 Mawrth 2018
Diwrnod ola’r tymor

Dydd Gwener 23 Mawrth 2018 08:45 - 09:05
Grŵp cofrestru ar gyfer cymorth ASD

Dydd Gwener 23 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Badminton Blwyddyn 7, 8 & 9

Dydd Gwener 23 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Blwyddyn 8 & 9 (Merched)

Dydd Gwener 23 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Caban

Dydd Gwener 23 Mawrth 2018 12:20 - 13:10
Clwb amser cinio ar gyfer myfyrwyr ASD a VS

Dydd Gwener 23 Mawrth 2018 15:10 - 16:20
Clwb Gwaith Cartref

Dydd Sadwrn 24 Mawrth 2018 - Dydd Sul 08 Ebrill 2018
Gwyliau’r Pasg

Ebrill 2018

Dydd Llun 09 Ebrill 2018 - Dydd Gwener 13 Ebrill 2018
Cyfarfodydd Cyngor Dosbarth

Dydd Llun 09 Ebrill 2018
Diwrnod Hyfforddi Staff/Athrawon

Dydd Mawrth 10 Ebrill 2018
Ysgol yn agor i fyfyrwyr

Dydd Llun 16 Ebrill 2018 - Dydd Mercher 18 Ebrill 2018
Arholiadau TGAU Cymraeg Llafar Blwyddyn 11

Dydd Llun 16 Ebrill 2018 - Dydd Gwener 20 Ebrill 2018
Cyfarfodydd Cyngor Blwyddyn

Dydd Mawrth 17 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Rownderi Pob Blwyddyn

Dydd Mawrth 17 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Athletau

Dydd Mercher 18 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Rhwydi Criced Dan Do (CA4 & 5)

Dydd Mercher 18 Ebrill 2018 15:10
Rygbi Bechgyn ar gyfer Pob Blwyddyn

Dydd Iau 19 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Tenis Dan Do Pob Blwyddyn

Dydd Iau 19 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Mini Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 19 Ebrill 2018 15:10
Park Run (3 neu 5 km)

Dydd Gwener 20 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Athletau Dan Do Taflu & Sbrintio

Dydd Gwener 20 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Mini Blwyddyn 9

Dydd Llun 23 Ebrill 2018 - Dydd Mercher 25 Ebrill 2018
Arholiadau TGAU Cymraeg Llafar Blwyddyn 10

Dydd Llun 23 Ebrill 2018
Cyfarfod Cyngor Ysgol

Dydd Llun 23 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched Pob Blwyddyn

Dydd Llun 23 Ebrill 2018 15:10
Sesiwn Adolygu TGAU Addysg Gorfforol

Dydd Mawrth 24 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Rownderi Pob Blwyddyn

Dydd Mawrth 24 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Athletau

Dydd Mercher 25 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Rhwydi Criced Dan Do (CA4 & 5)

Dydd Mercher 25 Ebrill 2018 15:10
Rygbi Bechgyn ar gyfer Pob Blwyddyn

Dydd Iau 26 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Tenis Dan Do Pob Blwyddyn

Dydd Iau 26 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Mini Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 26 Ebrill 2018 15:10
Park Run (3 neu 5 km)

Dydd Gwener 27 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Athletau Dan Do Taflu & Sbrintio

Dydd Gwener 27 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Mini Blwyddyn 9

Dydd Llun 30 Ebrill 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched Pob Blwyddyn

Dydd Llun 30 Ebrill 2018 15:10
Sesiwn Adolygu TGAU Addysg Gorfforol

Mai 2018

Dydd Mawrth 01 Mai 2018
Noson Rieni Blwyddyn 10

Dydd Mawrth 01 Mai 2018 12:20 - 13:10
Rownderi Pob Blwyddyn

Dydd Mawrth 01 Mai 2018 12:20 - 13:10
Athletau

Dydd Mercher 02 Mai 2018 12:20 - 13:10
Rhwydi Criced Dan Do (CA4 & 5)

Dydd Mercher 02 Mai 2018 15:10
Rygbi Bechgyn ar gyfer Pob Blwyddyn

Dydd Iau 03 Mai 2018 12:20 - 13:10
Tenis Dan Do Pob Blwyddyn

Dydd Iau 03 Mai 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Mini Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 03 Mai 2018 15:10
Park Run (3 neu 5 km)

Dydd Gwener 04 Mai 2018 12:20 - 13:10
Athletau Dan Do Taflu & Sbrintio

Dydd Gwener 04 Mai 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Mini Blwyddyn 9

Dydd Llun 07 Mai 2018
Gŵyl y Banc

Dydd Mawrth 08 Mai 2018 - Dydd Gwener 11 Mai 2018
TGAU Haf Arholiadau

Dydd Mawrth 08 Mai 2018 09:00
Mathemateg Rhifedd Papur 1

Dydd Mawrth 08 Mai 2018 12:20 - 13:10
Rownderi Pob Blwyddyn

Dydd Mawrth 08 Mai 2018 12:20 - 13:10
Athletau

Dydd Mercher 09 Mai 2018 12:20 - 13:10
Rhwydi Criced Dan Do (CA4 & 5)

Dydd Mercher 09 Mai 2018 15:10
Rygbi Bechgyn ar gyfer Pob Blwyddyn

Dydd Iau 10 Mai 2018 09:00
Mathemateg Rhifedd Papur 2

Dydd Iau 10 Mai 2018 12:20 - 13:10
Tenis Dan Do Pob Blwyddyn

Dydd Iau 10 Mai 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Mini Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 10 Mai 2018 15:10
Park Run (3 neu 5 km)

Dydd Gwener 11 Mai 2018 09:00
Cymraeg Iaith 1af Uned 3

Dydd Gwener 11 Mai 2018 12:20 - 13:10
Athletau Dan Do Taflu & Sbrintio

Dydd Gwener 11 Mai 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Mini Blwyddyn 9

Dydd Llun 14 Mai 2018 - Dydd Gwener 18 Mai 2018
TAG Haf Arholiadau

Dydd Llun 14 Mai 2018 - Dydd Gwener 18 Mai 2018
TGAU Haf Arholiadau

Dydd Llun 14 Mai 2018 09:00
TAG: Drama Uned 2

Dydd Llun 14 Mai 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched Pob Blwyddyn

Dydd Llun 14 Mai 2018 15:10
Sesiwn Adolygu TGAU Addysg Gorfforol

Dydd Mawrth 15 Mai 2018
Pigiadau Blwyddyn 8 & Blwyddyn 9

Dydd Mawrth 15 Mai 2018 12:20 - 13:10
Rownderi Pob Blwyddyn

Dydd Mawrth 15 Mai 2018 12:20 - 13:10
Athletau

Dydd Mawrth 15 Mai 2018 13:00
Bioleg Uned 2, Gwyddoniaeth Uned 4

Dydd Mawrth 15 Mai 2018 13:00
TAG: Daearyddiaeth Uned 1

Dydd Mercher 16 Mai 2018 09:00
Addysg Gorfforol

Dydd Mercher 16 Mai 2018 12:20 - 13:10
Rhwydi Criced Dan Do (CA4 & 5)

Dydd Mercher 16 Mai 2018 13:00
Addysg Grefyddol Crefydd & Materion Bywyd

Dydd Mercher 16 Mai 2018 13:00
TAG: Hanes Uned 1

Dydd Mercher 16 Mai 2018 15:10
Rygbi Bechgyn ar gyfer Pob Blwyddyn

Dydd Iau 17 Mai 2018 09:00
Cemeg Uned 2, Gwyddoniaeth Uned 5

Dydd Iau 17 Mai 2018 09:00
TAG: Addysg Grefyddol Uned 1

Dydd Iau 17 Mai 2018 12:20 - 13:10
Tenis Dan Do Pob Blwyddyn

Dydd Iau 17 Mai 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Mini Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 17 Mai 2018 15:10
Park Run (3 neu 5 km)

Dydd Gwener 18 Mai 2018 12:20 - 13:10
Athletau Dan Do Taflu & Sbrintio

Dydd Gwener 18 Mai 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Mini Blwyddyn 9

Dydd Llun 21 Mai 2018 - Dydd Gwener 25 Mai 2018
TAG Haf Arholiadau

Dydd Llun 21 Mai 2018 - Dydd Gwener 25 Mai 2018
TGAU Haf Arholiadau

Dydd Llun 21 Mai 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched Pob Blwyddyn

Dydd Llun 21 Mai 2018 13:00
Peirianneg Uned 1

Dydd Llun 21 Mai 2018 13:00
TAG: Cymraeg 2il Iaith Uned 3

Dydd Llun 21 Mai 2018 15:10
Sesiwn Adolygu TGAU Addysg Gorfforol

Dydd Mawrth 22 Mai 2018 09:00
Llenyddiaeth Saesneg Uned 1

Dydd Mawrth 22 Mai 2018 09:00
TAG: Cemeg Uned 1

Dydd Mawrth 22 Mai 2018 12:20 - 13:10
Rownderi Pob Blwyddyn

Dydd Mawrth 22 Mai 2018 12:20 - 13:10
Athletau

Dydd Mawrth 22 Mai 2018 13:00
Daearyddiaeth Uned 1

Dydd Mercher 23 Mai 2018 12:20 - 13:10
Rhwydi Criced Dan Do (CA4 & 5)

Dydd Mercher 23 Mai 2018 13:00
Ffiseg Uned 2, Gwyddoniaeth Uned 6

Dydd Mercher 23 Mai 2018 13:00
TAG: Iaith & Llenyddiaeth Saesneg Uned 2

Dydd Mercher 23 Mai 2018 15:10
Rygbi Bechgyn ar gyfer Pob Blwyddyn

Dydd Iau 24 Mai 2018 09:00
Mathemateg Papur 1

Dydd Iau 24 Mai 2018 09:00
TAG: Daearyddiaeth Uned 2

Dydd Iau 24 Mai 2018 12:20 - 13:10
Tenis Dan Do Pob Blwyddyn

Dydd Iau 24 Mai 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Mini Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 24 Mai 2018 13:00
Addysg Grefyddol Profiad Dynol

Dydd Iau 24 Mai 2018 15:10
Park Run (3 neu 5 km)

Dydd Gwener 25 Mai 2018
Diwrnod olaf cyn hanner tymor

Dydd Gwener 25 Mai 2018 09:00
Llenyddiaeth Saesneg Uned 2

Dydd Gwener 25 Mai 2018 09:00
TAG: Addysg Grefyddol Uned 2, Cemeg Uned 2

Dydd Gwener 25 Mai 2018 12:20 - 13:10
Athletau Dan Do Taflu & Sbrintio

Dydd Gwener 25 Mai 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Mini Blwyddyn 9

Dydd Sadwrn 26 Mai 2018 - Dydd Sul 03 Mehefin 2018
Hanner Tymor

Mehefin 2018

Dydd Llun 04 Mehefin 2018
Ysgol yn agor i fyfyrwyr

Dydd Llun 04 Mehefin 2018 - Dydd Gwener 08 Mehefin 2018
TAG Haf Arholiadau

Dydd Llun 04 Mehefin 2018 - Dydd Gwener 08 Mehefin 2018
TGAU Haf Arholiadau

Dydd Llun 04 Mehefin 2018 - Dydd Gwener 08 Mehefin 2018
Cyfarfodydd Cyngor Dosbarth

Dydd Llun 04 Mehefin 2018 09:00
Hanes – Yr Almaen 1919-1947

Dydd Llun 04 Mehefin 2018 09:00
TAG: Cymraeg 2il Iaith Uned 6

Dydd Llun 04 Mehefin 2018 12:20
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 04 Mehefin 2018 13:00
Cyfryngau

Dydd Mawrth 05 Mehefin 2018 09:00
Saesneg Iaith Uned 2

Dydd Mawrth 05 Mehefin 2018 09:00
TAG: Addysg Grefyddol Uned 3

Dydd Mawrth 05 Mehefin 2018 12:20
Rownderi Pob Blwyddyn

Dydd Mawrth 05 Mehefin 2018 13:00
Daearyddiaeth Uned 2

Dydd Mawrth 05 Mehefin 2018 13:00
TAG: Cemeg Uned 3

Dydd Mawrth 05 Mehefin 2018 15:10
Dance with Cinti

Dydd Mercher 06 Mehefin 2018 09:00
Sbaeneg Uned 2 Gwrando, Sbaeneg Uned 3 Darllen

Dydd Mercher 06 Mehefin 2018 12:20
Rhwydi Criced Dan Do (CA4 & 5)

Dydd Mercher 06 Mehefin 2018 13:00
Cerddoriaeth

Dydd Mercher 06 Mehefin 2018 13:00
TAG: Hanes Uned 3

Dydd Mercher 06 Mehefin 2018 15:10
Rygbi Bechgyn ar gyfer Pob Blwyddyn

Dydd Mercher 06 Mehefin 2018 15:10
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 07 Mehefin 2018 09:00
Mathemateg Papur 2

Dydd Iau 07 Mehefin 2018 09:00
TAG: Bioleg Uned 3

Dydd Iau 07 Mehefin 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 07 Mehefin 2018 12:20
Tenis Dan Do Pob Blwyddyn

Dydd Gwener 08 Mehefin 2018 09:00
Saesneg Iaith Uned 3

Dydd Gwener 08 Mehefin 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 9

Dydd Gwener 08 Mehefin 2018 12:20
Badminton

Dydd Gwener 08 Mehefin 2018 12:20
Rygbi

Dydd Gwener 08 Mehefin 2018 13:00
Hanes – Rôl a Statws Merched

Dydd Gwener 08 Mehefin 2018 13:00
TAG: Daearyddiaeth Uned 3

Dydd Llun 11 Mehefin 2018 - Dydd Gwener 15 Mehefin 2018
TAG Haf Arholiadau

Dydd Llun 11 Mehefin 2018 - Dydd Gwener 15 Mehefin 2018
TGAU Haf Arholiadau

Dydd Llun 11 Mehefin 2018 - Dydd Gwener 15 Mehefin 2018
Cyfarfodydd Cyngor Blwyddyn

Dydd Llun 11 Mehefin 2018 09:00
Bioleg Uned 1, Gwyddoniaeth Uned 1

Dydd Llun 11 Mehefin 2018 09:00
TAG: Addysg Grefyddol Uned 4, Drama Uned 4

Dydd Llun 11 Mehefin 2018 12:20
Pêl-droed (Merched)

Dydd Mawrth 12 Mehefin 2018
Noson Rieni Blwyddyn 8

Dydd Mawrth 12 Mehefin 2018 12:20
Rownderi Pob Blwyddyn

Dydd Mawrth 12 Mehefin 2018 13:00
Hanes - Trosedd & Chosb

Dydd Mawrth 12 Mehefin 2018 15:10
Dance with Cinti

Dydd Mercher 13 Mehefin 2018 09:00
Cemeg Uned 1, Gwyddoniaeth Uned 2

Dydd Mercher 13 Mehefin 2018 09:00
TAG: Mathemateg S1

Dydd Mercher 13 Mehefin 2018 12:20
Rhwydi Criced Dan Do (CA4 & 5)

Dydd Mercher 13 Mehefin 2018 13:00
TAG: Hanes Uned 4

Dydd Mercher 13 Mehefin 2018 15:10
Rygbi Bechgyn ar gyfer Pob Blwyddyn

Dydd Mercher 13 Mehefin 2018 15:10
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 14 Mehefin 2018 09:00
Sbaeneg Uned 4 Ysgrifennu

Dydd Iau 14 Mehefin 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 14 Mehefin 2018 12:20
Tenis Dan Do Pob Blwyddyn

Dydd Iau 14 Mehefin 2018 13:00
D&T Deunyddiau Gwrthiannol

Dydd Gwener 15 Mehefin 2018 09:00
Ffiseg Uned 1 Gwyddoniaeth Uned 3

Dydd Gwener 15 Mehefin 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 9

Dydd Gwener 15 Mehefin 2018 12:20
Badminton

Dydd Gwener 15 Mehefin 2018 12:20
Rygbi

Dydd Gwener 15 Mehefin 2018 13:00
TAG: Mathemateg C4

Dydd Llun 18 Mehefin 2018 - Dydd Gwener 22 Mehefin 2018
TAG Haf Arholiadau

Dydd Llun 18 Mehefin 2018 - Dydd Iau 21 Mehefin 2018
TGAU Haf Arholiadau

Dydd Llun 18 Mehefin 2018 09:00
TAG: Ffrangeg Uned 4, A2 Busnes Papur 3

Dydd Llun 18 Mehefin 2018 12:20
Pêl-droed (Merched)

Dydd Llun 18 Mehefin 2018 13:00
TAG: Addysg Grefyddol Uned 5

Dydd Mawrth 19 Mehefin 2018
Cyfarfod Cyngor Ysgol

Dydd Mawrth 19 Mehefin 2018
Diwrnod Pontio Blwyddyn 5

Dydd Mawrth 19 Mehefin 2018 09:00
D&T Cynhyrchion Graffeg

Dydd Mawrth 19 Mehefin 2018 12:20
Rownderi Pob Blwyddyn

Dydd Mawrth 19 Mehefin 2018 13:00
TAG: Mathemateg M1, Mathemateg M2

Dydd Mawrth 19 Mehefin 2018 15:10
Dance with Cinti

Dydd Mercher 20 Mehefin 2018 09:00
TAG: Ffrangeg Uned 5

Dydd Mercher 20 Mehefin 2018 12:20
Rhwydi Criced Dan Do (CA4 & 5)

Dydd Mercher 20 Mehefin 2018 15:10
Rygbi Bechgyn ar gyfer Pob Blwyddyn

Dydd Mercher 20 Mehefin 2018 15:10
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 21 Mehefin 2018 09:00
Almaeneg Uned 4 Ysgrifennu

Dydd Iau 21 Mehefin 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 21 Mehefin 2018 12:20
Tenis Dan Do Pob Blwyddyn

Dydd Gwener 22 Mehefin 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 9

Dydd Gwener 22 Mehefin 2018 12:20
Badminton

Dydd Gwener 22 Mehefin 2018 12:20
Rygbi

Dydd Llun 25 Mehefin 2018 - Dydd Mawrth 26 Mehefin 2018
TAG Haf Arholiadau

Dydd Llun 25 Mehefin 2018 12:20
Pêl-droed (Merched)

Dydd Mawrth 26 Mehefin 2018 12:20
Rownderi Pob Blwyddyn

Dydd Mawrth 26 Mehefin 2018 15:10
Dance with Cinti

Dydd Mercher 27 Mehefin 2018 12:20
Rhwydi Criced Dan Do (CA4 & 5)

Dydd Mercher 27 Mehefin 2018 15:10
Rygbi Bechgyn ar gyfer Pob Blwyddyn

Dydd Mercher 27 Mehefin 2018 15:10
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 28 Mehefin 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 28 Mehefin 2018 12:20
Tenis Dan Do Pob Blwyddyn

Dydd Gwener 29 Mehefin 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 9

Dydd Gwener 29 Mehefin 2018 12:20
Badminton

Dydd Gwener 29 Mehefin 2018 12:20
Rygbi

Gorffennaf 2018

Dydd Llun 02 Gorffennaf 2018 - Dydd Gwener 06 Gorffennaf 2018
Wythnos Her Gymunedol Blwyddyn 10

Dydd Llun 02 Gorffennaf 2018 12:20
Pêl-droed (Merched)

Dydd Mawrth 03 Gorffennaf 2018 12:20
Rownderi Pob Blwyddyn

Dydd Mawrth 03 Gorffennaf 2018 15:10
Dance with Cinti

Dydd Mercher 04 Gorffennaf 2018 12:20
Rhwydi Criced Dan Do (CA4 & 5)

Dydd Mercher 04 Gorffennaf 2018 15:10
Rygbi Bechgyn ar gyfer Pob Blwyddyn

Dydd Mercher 04 Gorffennaf 2018 15:10
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 05 Gorffennaf 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 05 Gorffennaf 2018 12:20
Tenis Dan Do Pob Blwyddyn

Dydd Gwener 06 Gorffennaf 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 9

Dydd Gwener 06 Gorffennaf 2018 12:20
Badminton

Dydd Gwener 06 Gorffennaf 2018 12:20
Rygbi

Dydd Llun 09 Gorffennaf 2018 12:20
Pêl-droed (Merched)

Dydd Mawrth 10 Gorffennaf 2018
Noson Rieni Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 10 Gorffennaf 2018 12:20
Rownderi Pob Blwyddyn

Dydd Mawrth 10 Gorffennaf 2018 15:10
Dance with Cinti

Dydd Mercher 11 Gorffennaf 2018 12:20
Rhwydi Criced Dan Do (CA4 & 5)

Dydd Mercher 11 Gorffennaf 2018 15:10
Rygbi Bechgyn ar gyfer Pob Blwyddyn

Dydd Mercher 11 Gorffennaf 2018 15:10
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 12 Gorffennaf 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 12 Gorffennaf 2018 12:20
Tenis Dan Do Pob Blwyddyn

Dydd Gwener 13 Gorffennaf 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 9

Dydd Gwener 13 Gorffennaf 2018 12:20
Badminton

Dydd Gwener 13 Gorffennaf 2018 12:20
Rygbi

Dydd Llun 16 Gorffennaf 2018 12:20
Pêl-droed (Merched)

Dydd Mawrth 17 Gorffennaf 2018 12:20
Rownderi Pob Blwyddyn

Dydd Mawrth 17 Gorffennaf 2018 15:10
Dance with Cinti

Dydd Mercher 18 Gorffennaf 2018 12:20
Rhwydi Criced Dan Do (CA4 & 5)

Dydd Mercher 18 Gorffennaf 2018 15:10
Rygbi Bechgyn ar gyfer Pob Blwyddyn

Dydd Mercher 18 Gorffennaf 2018 15:10
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 19 Gorffennaf 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 19 Gorffennaf 2018 12:20
Tenis Dan Do Pob Blwyddyn

Dydd Gwener 20 Gorffennaf 2018
Diwrnod ola’r tymor

Dydd Gwener 20 Gorffennaf 2018 12:20
Pêl-droed Mini Blwyddyn 9

Dydd Gwener 20 Gorffennaf 2018 12:20
Badminton

Dydd Gwener 20 Gorffennaf 2018 12:20
Rygbi

Dydd Sadwrn 21 Gorffennaf 2018 - Dydd Sul 02 Medi 2018
Gwyliau’r Haf

Awst 2018

Dydd Iau 16 Awst 2018
Diwrnod Canlyniadau (TAG)

Dydd Iau 23 Awst 2018
Diwrnod Canlyniadau (TGAU)

Medi 2018

Dydd Mawrth 04 Medi 2018
Diwrnod Hyfforddi Staff/Athrawon

Dydd Mercher 05 Medi 2018
Ysgol yn agor i fyfyrwyr

Dydd Iau 06 Medi 2018 09:00
Lluniau Ysgol

Dydd Llun 10 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 10 Medi 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 10 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 10 Medi 2018 15:10
Pêl-droed (Bechgyn) - bob blwyddyn

Dydd Mawrth 11 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 11 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 11 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 12 Medi 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 12 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 12 Medi 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 12 Medi 2018 15:10 - 16:15
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 13 Medi 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 13 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 13 Medi 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Gwener 14 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 14 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 14 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 17 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 17 Medi 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 17 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 17 Medi 2018 15:10
Pêl-droed (Bechgyn) - bob blwyddyn

Dydd Mawrth 18 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 18 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 18 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 18 Medi 2018 15:30
Noson Groesawu Rhieni Blwyddyn 7

Dydd Mercher 19 Medi 2018 12:00 - 15:00
Gŵyl Rygbi Cymysg Bl7-8 @ Coleg Dewi Sant

Dydd Mercher 19 Medi 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Dawnsio Modern

Dydd Mercher 19 Medi 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 19 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 19 Medi 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 19 Medi 2018 15:10 - 16:15
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 20 Medi 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Theatr Cerddoriaeth

Dydd Iau 20 Medi 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 20 Medi 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 20 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 20 Medi 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Gwener 21 Medi 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Côr

Dydd Gwener 21 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 21 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 21 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 24 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 24 Medi 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 24 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 24 Medi 2018 15:10
Pêl-droed (Bechgyn) - bob blwyddyn

Dydd Mawrth 25 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 25 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 25 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 26 Medi 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Dawnsio Modern

Dydd Mercher 26 Medi 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 26 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 26 Medi 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 26 Medi 2018 15:10 - 16:15
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 27 Medi 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Theatr Cerddoriaeth

Dydd Iau 27 Medi 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 27 Medi 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 27 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 27 Medi 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Gwener 28 Medi 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Côr

Dydd Gwener 28 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 28 Medi 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 28 Medi 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Hydref 2018

Dydd Llun 01 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 01 Hydref 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 01 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 01 Hydref 2018 15:10
Pêl-droed (Bechgyn) - bob blwyddyn

Dydd Mawrth 02 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 02 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 02 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 02 Hydref 2018 17:00 - 19:00
Noson Agored

Dydd Mercher 03 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Dawnsio Modern

Dydd Mercher 03 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 03 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 03 Hydref 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 03 Hydref 2018 15:10 - 16:15
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 04 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Theatr Cerddoriaeth

Dydd Iau 04 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 04 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 04 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 04 Hydref 2018 15:10
Golff Clwb Golff Conwy – rhaid cofrestru

Dydd Iau 04 Hydref 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Gwener 05 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Côr

Dydd Gwener 05 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 05 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 05 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 08 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 08 Hydref 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 08 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 08 Hydref 2018 15:10
Pêl-droed (Bechgyn) - bob blwyddyn

Dydd Mawrth 09 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 09 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 09 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 10 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Dawnsio Modern

Dydd Mercher 10 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 10 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 10 Hydref 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 10 Hydref 2018 15:10 - 16:15
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 11 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Theatr Cerddoriaeth

Dydd Iau 11 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 11 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 11 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 11 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 11 Hydref 2018 15:10
Golff Clwb Golff Conwy – rhaid cofrestru

Dydd Iau 11 Hydref 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Gwener 12 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Côr

Dydd Gwener 12 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 12 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 12 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 15 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 15 Hydref 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 15 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 15 Hydref 2018 15:10
Pêl-droed (Bechgyn) - bob blwyddyn

Dydd Mawrth 16 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 16 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 16 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 17 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Dawnsio Modern

Dydd Mercher 17 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 17 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 17 Hydref 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 17 Hydref 2018 15:10 - 16:15
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 18 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Theatr Cerddoriaeth

Dydd Iau 18 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 18 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 18 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 18 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 18 Hydref 2018 15:10
Golff Clwb Golff Conwy – rhaid cofrestru

Dydd Iau 18 Hydref 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Gwener 19 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Côr

Dydd Gwener 19 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 19 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 19 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 22 Hydref 2018
Diwrnod Ailgychwyn Calon!

Dydd Llun 22 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 22 Hydref 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 22 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 22 Hydref 2018 15:10
Pêl-droed (Bechgyn) - bob blwyddyn

Dydd Mawrth 23 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 23 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 23 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 24 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Dawnsio Modern

Dydd Mercher 24 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 24 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 24 Hydref 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 24 Hydref 2018 15:10 - 16:15
Clwb Gardd Wyllt

Dydd Iau 25 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Theatr Cerddoriaeth

Dydd Iau 25 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 25 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 25 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 25 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 25 Hydref 2018 15:10
Golff Clwb Golff Conwy – rhaid cofrestru

Dydd Iau 25 Hydref 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Gwener 26 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Celfyddydau Perfformio – Clwb Côr

Dydd Gwener 26 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 26 Hydref 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 26 Hydref 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Sadwrn 27 Hydref 2018 - Dydd Sul 04 Tachwedd 2018
Hanner Tymor

Tachwedd 2018

Dydd Llun 05 Tachwedd 2018
Ysgol yn agor i fyfyrwyr

Dydd Llun 05 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 05 Tachwedd 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 05 Tachwedd 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Llun 05 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 06 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 06 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 06 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 06 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb ITM Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 06 Tachwedd 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Mawrth 06 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 06 Tachwedd 2018 15:10
Dance with Cinti – Cofrestrwch yn y dderbynfa

Dydd Mawrth 06 Tachwedd 2018 15:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mercher 07 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 07 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB DAWNSIO MODERN

Dydd Mercher 07 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 07 Tachwedd 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 07 Tachwedd 2018 15:15 - 16:15
Adolygu TGAU Gwyddoniaeth

Dydd Iau 08 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 08 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 08 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB THEATR CERDDORIAETH

Dydd Iau 08 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 08 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 08 Tachwedd 2018 15:10
Golff Clwb Golff Conwy – rhaid cofrestru

Dydd Iau 08 Tachwedd 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Gwener 09 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 09 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 09 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB CÔR

Dydd Gwener 09 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Gwener 09 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 12 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 12 Tachwedd 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 12 Tachwedd 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Llun 12 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 12 Tachwedd 2018 15:10
Pêl-droed (Bechgyn) - bob blwyddyn

Dydd Mawrth 13 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 13 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 13 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 13 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb ITM Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 13 Tachwedd 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Mawrth 13 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 13 Tachwedd 2018 15:10
Dance with Cinti – Cofrestrwch yn y dderbynfa

Dydd Mawrth 13 Tachwedd 2018 15:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mercher 14 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 14 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB DAWNSIO MODERN

Dydd Mercher 14 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 14 Tachwedd 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 14 Tachwedd 2018 15:15 - 16:15
Adolygu TGAU Gwyddoniaeth

Dydd Iau 15 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 15 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 15 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB THEATR CERDDORIAETH

Dydd Iau 15 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 15 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 15 Tachwedd 2018 15:10
Golff Clwb Golff Conwy – rhaid cofrestru

Dydd Iau 15 Tachwedd 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Gwener 16 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 16 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 16 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB CÔR

Dydd Gwener 16 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Gwener 16 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 19 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 19 Tachwedd 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 19 Tachwedd 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Llun 19 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 19 Tachwedd 2018 15:10
Pêl-droed (Bechgyn) - bob blwyddyn

Dydd Mawrth 20 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 20 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 20 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 20 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb ITM Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 20 Tachwedd 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Mawrth 20 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 20 Tachwedd 2018 15:10
Dance with Cinti – Cofrestrwch yn y dderbynfa

Dydd Mawrth 20 Tachwedd 2018 15:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mercher 21 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 21 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB DAWNSIO MODERN

Dydd Mercher 21 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 21 Tachwedd 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 21 Tachwedd 2018 15:15 - 16:15
Adolygu TGAU Gwyddoniaeth

Dydd Iau 22 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 22 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 22 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB THEATR CERDDORIAETH

Dydd Iau 22 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 22 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 22 Tachwedd 2018 15:10
Golff Clwb Golff Conwy – rhaid cofrestru

Dydd Iau 22 Tachwedd 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Iau 22 Tachwedd 2018 15:20 - 16:20
Gwersi Mandarin

Dydd Gwener 23 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 23 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 23 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB CÔR

Dydd Gwener 23 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Gwener 23 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 26 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 26 Tachwedd 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 26 Tachwedd 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Llun 26 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 26 Tachwedd 2018 15:10
Pêl-droed (Bechgyn) - bob blwyddyn

Dydd Mawrth 27 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 27 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 27 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 27 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb ITM Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 27 Tachwedd 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Mawrth 27 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 27 Tachwedd 2018 15:10
Dance with Cinti – Cofrestrwch yn y dderbynfa

Dydd Mawrth 27 Tachwedd 2018 15:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 27 Tachwedd 2018 15:45 - 18:00
Noson Rieni Blwyddyn 9

Dydd Mercher 28 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 28 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB DAWNSIO MODERN

Dydd Mercher 28 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 28 Tachwedd 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 28 Tachwedd 2018 15:15 - 16:15
Adolygu TGAU Gwyddoniaeth

Dydd Iau 29 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 29 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 29 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB THEATR CERDDORIAETH

Dydd Iau 29 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 29 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 29 Tachwedd 2018 15:10
Golff Clwb Golff Conwy – rhaid cofrestru

Dydd Iau 29 Tachwedd 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Iau 29 Tachwedd 2018 15:20 - 16:20
Gwersi Mandarin

Dydd Gwener 30 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 30 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 30 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB CÔR

Dydd Gwener 30 Tachwedd 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Gwener 30 Tachwedd 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Rhagfyr 2018

Dydd Llun 03 Rhagfyr 2018 09:05
Ffug Arholiadau - Sesiwn y bore

Dydd Llun 03 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 03 Rhagfyr 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 03 Rhagfyr 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Llun 03 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 03 Rhagfyr 2018 13:10
Ffug Arholiadau – Sesiwn y prynhawn

Dydd Llun 03 Rhagfyr 2018 15:10
Pêl-droed (Bechgyn) - bob blwyddyn

Dydd Mawrth 04 Rhagfyr 2018 09:05
Ffug Arholiadau – Sesiwn y bore

Dydd Mawrth 04 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 04 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 04 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 04 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Clwb ITM Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 04 Rhagfyr 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Mawrth 04 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 04 Rhagfyr 2018 13:10
Ffug Arholiadau – Sesiwn y prynhawn

Dydd Mawrth 04 Rhagfyr 2018 15:10
Dance with Cinti – Cofrestrwch yn y dderbynfa

Dydd Mawrth 04 Rhagfyr 2018 15:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mercher 05 Rhagfyr 2018 09:05
Ffug Arholiadau – Sesiwn y bore

Dydd Mercher 05 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 05 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB DAWNSIO MODERN

Dydd Mercher 05 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 05 Rhagfyr 2018 13:10
Ffug Arholiadau – Sesiwn y prynhawn

Dydd Mercher 05 Rhagfyr 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 05 Rhagfyr 2018 15:15 - 16:15
Adolygu TGAU Gwyddoniaeth

Dydd Iau 06 Rhagfyr 2018 09:05
Ffug Arholiadau – Sesiwn y bore

Dydd Iau 06 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 06 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 06 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB THEATR CERDDORIAETH

Dydd Iau 06 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 06 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 06 Rhagfyr 2018 13:10
Ffug Arholiadau – Sesiwn y prynhawn

Dydd Iau 06 Rhagfyr 2018 15:10
Golff Clwb Golff Conwy – rhaid cofrestru

Dydd Iau 06 Rhagfyr 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Iau 06 Rhagfyr 2018 15:20 - 16:20
Gwersi Mandarin

Dydd Gwener 07 Rhagfyr 2018 09:05
Ffug Arholiadau – Sesiwn y bore

Dydd Gwener 07 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 07 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 07 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB CÔR

Dydd Gwener 07 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Gwener 07 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Gwener 07 Rhagfyr 2018 13:10
Ffug Arholiadau – Sesiwn y prynhawn

Dydd Llun 10 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 10 Rhagfyr 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 10 Rhagfyr 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Llun 10 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 10 Rhagfyr 2018 15:10
Pêl-droed (Bechgyn) - bob blwyddyn

Dydd Mawrth 11 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 11 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 11 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 11 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Clwb ITM Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 11 Rhagfyr 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Mawrth 11 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 11 Rhagfyr 2018 15:10
Dance with Cinti – Cofrestrwch yn y dderbynfa

Dydd Mawrth 11 Rhagfyr 2018 15:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mercher 12 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 12 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB DAWNSIO MODERN

Dydd Mercher 12 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 12 Rhagfyr 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 12 Rhagfyr 2018 15:15 - 16:15
Adolygu TGAU Gwyddoniaeth

Dydd Iau 13 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 13 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 13 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB THEATR CERDDORIAETH

Dydd Iau 13 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 13 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 13 Rhagfyr 2018 15:10
Golff Clwb Golff Conwy – rhaid cofrestru

Dydd Iau 13 Rhagfyr 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Iau 13 Rhagfyr 2018 15:20 - 16:20
Gwersi Mandarin

Dydd Gwener 14 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 14 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 14 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB CÔR

Dydd Gwener 14 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Gwener 14 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 17 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Merched - bob Blwyddyn

Dydd Llun 17 Rhagfyr 2018 12:30 - 13:10
Clwb Crosio - bob blwyddyn

Dydd Llun 17 Rhagfyr 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Llun 17 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Llun 17 Rhagfyr 2018 15:10
Pêl-droed (Bechgyn) - bob blwyddyn

Dydd Llun 17 Rhagfyr 2018 19:00
Gwasanaeth Carolau Nadolig

Dydd Mawrth 18 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-rwyd

Dydd Mawrth 18 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-osgoi – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 18 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 18 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Clwb ITM Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 18 Rhagfyr 2018 12:30 - 13:10
Clwb Cinio Tsieinëeg

Dydd Mawrth 18 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mawrth 18 Rhagfyr 2018 14:00 - 15:00
Fforwm Ysgol Aberconwy

Dydd Mawrth 18 Rhagfyr 2018 15:10
Dance with Cinti – Cofrestrwch yn y dderbynfa

Dydd Mawrth 18 Rhagfyr 2018 15:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Mawrth 18 Rhagfyr 2018 17:30 - 18:30
Fforwm Ysgol Aberconwy

Dydd Mercher 19 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Badminton – bob blwyddyn

Dydd Mercher 19 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB DAWNSIO MODERN

Dydd Mercher 19 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Mercher 19 Rhagfyr 2018 15:10
Rygbi – bob Blwyddyn

Dydd Mercher 19 Rhagfyr 2018 15:15 - 16:15
Adolygu TGAU Gwyddoniaeth

Dydd Iau 20 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Codi pwysau

Dydd Iau 20 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Rygbi Cyffwrdd – Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 20 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB THEATR CERDDORIAETH

Dydd Iau 20 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Clwb Papier Mâché Blwyddyn 7 & 8

Dydd Iau 20 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Iau 20 Rhagfyr 2018 15:10
Golff Clwb Golff Conwy – rhaid cofrestru

Dydd Iau 20 Rhagfyr 2018 15:20 - 16:00
Clwb Ysgrifenwyr Ifainc

Dydd Iau 20 Rhagfyr 2018 15:20 - 16:20
Gwersi Mandarin

Dydd Gwener 21 Rhagfyr 2018
Diwrnod ola’r tymor

Dydd Gwener 21 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-fasged – bob blwyddyn

Dydd Gwener 21 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Pêl-droed Rhyng-dai

Dydd Gwener 21 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
CELFYDDYDAU PERFFORMIO – CLWB CÔR

Dydd Gwener 21 Rhagfyr 2018 12:20 - 13:10
Clwb Eco Blwyddyn 7 & 8

Dydd Gwener 21 Rhagfyr 2018 12:45 - 13:10
Y Caban – Blwyddyn 7

Dydd Sadwrn 22 Rhagfyr 2018 - Dydd Sul 06 Ionawr 2019
Gwyliau’r Nadolig

Top